๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥12a1k61.tk♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥12a1k61.tk♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩๑

o0o.::Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn 12A1::.-.::Diễn đàn trao đổi học tập và giải trí::.-.::Designed by NVT::.o0o

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Entry cho em :((

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
kyz8_872
Admin
Admin
kyz8_872

Entry cho em :(( Empty
Bài gửiTiêu đề: Entry cho em :((   Entry cho em :(( I_icon_minitimeTue Jun 01, 2010 6:19 pm

Có lẽ đây là lần cuối cùng anh gặp em. Bởi vì mỗi lần đi chơi, vui thì vui thật nhưng anh lại càng kô thể kô quên đc hình ảnh em. Có lẽ từ "Yêu" kô thể đủ để diễn tả tình cảm anh dành cho em. Em đã trở thành 1 phần trong cuộc sống của anh, như một thói quen. Những lúc cô đơn, anh lại đến những nơi mà đôi ta từng hò hẹn, chuyện trò, hy vọng tìm lại những ký ức xưa. Anh đủ can đảm để kiềm chế những cảm xúc của mình, nhưng kô thể ngừng yêu em. Anh biết anh yêu em quá nhiều. Nhưng anh chưa hề có ý định quên em. 1phút thôi, 1 phút quên em dù là trong suy nghĩ...
Anh tự trách mình kô đủ bản lĩnh để giữ em trong tay. Tại sao đã có em rồi, lại để cho em ra đi mãi mãi. Tại sao anh kô thể quên em, như đã từng quên những người khác. Cảm ơn em đã mang đến cho anh những niềm vui trong thời gian qua. Anh kô thể nào quên cảm giác hạnh phúc trong những ngày ta yêu nhau. Quá ngắn ngủi nhưng thật tuyệt vời. Ngay cả đến bây giờ anh cũng kô dám chấp nhận sự thật là anh đã mất em. Anh chưa bao giờ hết yêu em...
Lúc có em thì anh dường như quá hờ hững. Để rồi mất em thì anh mới biết cuộc sống anh kô thể vắng bóng hình em..
Kô biết bao giờ anh mới có tình cảm với người con gái khác như đối với em lúc này...
Ta kô biết ta thiếu gì cho đến khi ta có nó. Và cũng kô biết ta có gì cho đến khi ta mất nó...
Anh biết anh nói ra tất cả như thế này, cũng kô thay đổi được gì đâu. Trái tim em đã thuộc về người khác rồi. Anh chỉ muốn em sống thật tốt, vui vẻ, hạnh phúc. Và biết rằng trên thế giới này có người yêu thương em nhiều như thế nào...
kuaito

kuaito

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho em :((   Entry cho em :(( I_icon_minitimeTue Jun 01, 2010 6:31 pm

có một sự thật ko bao giờ thay đổi rằng tất cả rồi cũng sẽ đổi thay
kyz8_872
Admin
Admin
kyz8_872

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho em :((   Entry cho em :(( I_icon_minitimeFri Jun 04, 2010 3:49 pm

câu nớ là chữ ký của tui mà.
chi mà ăn trộm nhanh rứa???
kuaito

kuaito

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho em :((   Entry cho em :(( I_icon_minitimeFri Jun 04, 2010 4:44 pm

nả, có ai ăn trộm mồ, cm cho bài viết of chú mj đó chí
kyz8_872
Admin
Admin
kyz8_872

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho em :((   Entry cho em :(( I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:24 am

Bạn Nấm khi mô mà đọc bài ni
Nếu thấy hay thì nhớ thanks nhá Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho em :((   Entry cho em :(( I_icon_minitime

Entry cho em :((
Trang 1 trong tổng số 1 trang