Tr'c khi trả lời câu hỏi trên bạn phải hứa nói đúng sự thật nhá!
Tớ thực sự có 1 nụ hôn từ năm... lên 5 tuổi. Thú thực hùi đó tớ đâu bik hun là j`, nhưg tớ vẫn nhớ..
Cái lớp "mẫu giáo lớn" lúc đó có khoảng 15 đứa theo học.
Phải nói tớ đây cũng thuộc dạng đẹp zai(!!) lại sạch sẽ nữa chứ. Lớp năm ấy có 1 nhỏ tên Hường rất xynk lại cùng tổ Chim non vs tớ nữa, tớ rất thik nàg nhưg hok dám lại gần bắt chuyện.
Trc hum có nụ hôn đỵnk mệng xảy ra có 1 trận mưa lớn. Mà mưa tất phải có sấm sét, thằng bé 5 tuỏi lúc ấy là tớ khéo hok hãi vãi tè ra ý chứ ( cng may tớ là ng` đặc biệt dũng kảm nên hok tè[ Hãy nói sự thật!] Nụ hôn đầu tiên của bạn là khi nào? 4) và hậu quả tất yếu của sự sợ hãi ( hok phải tè) là hok ngủ đc. Sáng hum sau vác bộ mặt ngái ngủ đến lớp, tớ chẳng buồn hát hỏng theo cô chi hết. Tranh thủ giờ chơi, tớ lẩn ra bãi cỏ năm tựa đầu vào gốc cây, gió man mát, tớ thiu thiu và.. ngủ thẳng cẳng. Đag say sưa giấc điệp tớ bỗng thấy cái j` đó trơn trơn buồn buồn trên mặt. Tớ ti hí mắt để nếu là con bọ j` thì.. hét to 1 thể[ Hãy nói sự thật!] Nụ hôn đầu tiên của bạn là khi nào? 9
Và khi ti hí mắt ra, tớ phát hiện đó là... tóc của Hường. Thế là tớ.. nhắm nghiền mắt ra chuyện ta đag ngủ nhà mi biết điều chớ có quấy rầy.
Vậy mà kon nhỏ ý hok hề bik điều, tớ vẫn thấy buồn buồn mà mắt vẫn nhắm nghiền. Bỗg... có cái j` ấm ấm và mềm đặt nhẹ vào môi tớ. Tớ mở choàng mắt ra, thấy rõ rành kon nhỏ đag... kjss mình. Tớ bật lùi lại. Và như khi nãy đã kể, tớ nằm dựa vào gốc cây nên.. cộc đầu thẳg vào cái thân cây to sụ. Hok hỉu do quá bất ngờ hay sao mà tớ hok thấy đau, tớ hỏi nhỏ:
-Bạn làm j` tớ thế?
-Hôn!Tớ muốn đánh thức bạn như trog truyện công chúa ngủ trog rừng thôi mà. Tớ thik truyện đó lắm- Nàg đáp.
Tớ chết ngây ra, còn nàg chạy vô lớp.
1 năm sau nàg theo GD chuyển vào thị xã ở.
Hiện nay thỉnh thoảng tớ vẫn gặp nhỏ, nói chiện và chat vs nhỏ.
Và mỗi lần nghe tớ nhắc lại "Lịch sử" nàg chỉ im lặng, mặt đỏ bừg, tớ thỳ phỳ cười nhìn mặt nhỏ. Và có thể (dễ dàng) nhìn thấy dưới khuôn mặt đag xí hổ kia là 1 đôi môi đag mỉm cười chúm chím ( xynk chết đc![ Hãy nói sự thật!] Nụ hôn đầu tiên của bạn là khi nào? 71)