๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥12a1k61.tk♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥12a1k61.tk♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩๑

o0o.::Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn 12A1::.-.::Diễn đàn trao đổi học tập và giải trí::.-.::Designed by NVT::.o0o

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chuyến du lịch tình yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
Mrkoj
Admin
Admin
Mrkoj

Chuyến du lịch tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyến du lịch tình yêu   Chuyến du lịch tình yêu I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 9:04 am

Chuyến du lịch tình yêu Image005
Xách vali đi du lịch và chuyện trái tim mà có liên quan gì ư? Vườn yêu hé lộ cho bạn biết nè!
Để kết quả thật chính xác, sau khi đọc xong mỗi câu hỏi, bạn hãy chọn ngay cho mình một đáp án. Hãy nhớ là đừng đắn đo, suy nghĩ kĩ về câu trả lời nhé!

1. Bạn đang vẽ ra cho mình một kế hoạch du lịch hè thì đứa bạn thân gọi điện thoại rủ rê gia nhập nhóm du lịch offline của nó. Nếu đi theo kế hoạch lí tưởng của bạn, bạn sẽ phải đi một mình. Còn nếu đi cùng hội bạn mới, điểm đến lại không phải là nơi bạn mong muốn. Giờ sao ta?

a. Chắc là sẽ đi với đứa bạn.

b. Thôi, mình sẽ đi theo lịch trình của mình.

c. Khó nghĩ quá đi! Thôi, “để mai tính!”.

2. Trong vali chuẩn bị cho chuyến đi chơi xa, bạn sẽ mang theo rất nhiều thứ đúng không nè? Nhưng nếu bất chợt phải gọi tên một món đồ, đó sẽ là?

a. Một quyển sách.

b. Máy nghe nhạc.

c. Máy chụp ảnh.

d. Thuốc nhức đầu, đau bụng.

e. Quần áo.

f. Bản đồ.

g. Đồ ăn.

3. Ngồi trên xe một chặng đường dài quả thật tẻ nhạt. Bạn sẽ làm gì để “đốt cháy” thời gian đó?

a. Nghe những bài hát yêu thích trong máy MP3.

b. Ngắm nhìn cảnh vật lướt qua vù vù hai bên cửa sổ.

c. Chìm vào giấc ngủ.

d. Tán chuyện với bạn bè trên xe.

4. Hè này bạn muốn đến:

a. Vùng cao nguyên, đồi núi xanh rậm rạp.

b. Vùng biển xanh với những bãi cát trắng cùng nắng vàng rực rỡ.

c. Khu du lịch nhân tạo kiểu như Suối Tiên, Đại Nam,...

d. Khu du lịch sinh thái.

5. Thời gian cho một chuyến du lịch lí tưởng nhất theo bạn là:

a. Du lịch đi về trong ngày là lựa chọn của tớ.

b. Hai ngày và một đêm.

c. Ba ngày.

d. Một tuần.

1. Câu trả lời trong tình huống này chính là cách bạn ứng xử khi đứng trước những rắc rối của trái tim. Bạn muốn hành động theo quyết định của mình để không bao giờ ân hận hay bạn sẽ nghe theo lời khuyên của bạn thân? Dù sao đi nữa, vận mệnh trái tim là do bạn quyết định. Lời khuyên của bạn bè chỉ nên để tham khảo. Thái độ phân vân thì lại càng không nên. Những quyết định trong tình yêu tốt nhất hãy tự mình chọn lựa, bạn nhé!

2. Món đồ mà bạn nhớ đến đầu tiên trong chuyến du lịch là cách bạn ứng xử trong tình yêu.

Câu a cho biết bạn là người khá bảo thủ, đôi khi bạn còn giữ những quan niệm cũ kĩ và khó chịu.

Câu b, c cho thấy bạn là một người có lối suy nghĩ và lối sống hiện đại.

Câu d lại “bật mí” bạn là một cô gái/ chàng trai hay lo xa cho chuyện tình cảm của mình.

Câu e mở ra điều bí mật về bạn, đó là: Bạn rất coi trọng hình thức trong tình yêu.

Câu f thì đưa ra kết quả bạn là người rất hay “yêu lầm”! Hic hic.

Câu g cho biết bạn khá thực dụng ngay cả khi mới quen nhau.

3. Việc bạn làm khi ngồi trên xe là cách bạn đối phó với chính bản thân mình sau khi chia tay một ai đó. Nếu bạn chìm đắm vào âm nhạc, bạn là người có thể đứng dậy dễ dàng sau khi “vấp ngã” trong chuyện tình cảm. Bạn đôi khi có những quyết định bất ngờ trong vấn đề tình cảm nên “hậu quả” gây ra là không bao giờ lường trước được. Người ngồi ngắm cảnh trên xe lại là tuýp người sống nội tâm, họ cần một khoảng thời gian dài để xóa đi hình bóng ai đó trong tim. Lựa chọn chìm vào giấc ngủ chứng tỏ bạn là người dễ mau quên chuyện đau lòng khi chia tay và dễ dàng bước vào một khởi đầu mới cho tình yêu. Lựa chọn cuối cùng - tán chuyện với bạn bè - hé lộ rằng bạn là người rất cứng rắn vẻ bề ngoài nhưng lại mềm yếu bên trong.

4. Nơi bạn muốn đến chính là tiêu chuẩn chọn bạn trai/ bạn gái của bạn.

Câu a đã “bật mí” đó là một người hướng nội, sâu sắc và chân thành.

Câu b cho hay đó là một người năng động, sôi nổi và tràn đầy nhựa sống.

Câu c cho biết đó là một cô nàng/anh chàng nhà giàu, hào phóng,...

Câu d “phán” rằng đó là mẫu người vui vẻ, gần gũi và hòa đồng.

5. Thời gian cho chuyến du lịch mà bạn dự tính chính là khoảng thời gian mà bạn suy tính để đi đến quyết định tỏ tình với ai đó. Thời gian càng dài chứng tỏ bạn càng chín chắn và nghiêm túc trong chuyện tình cảm.
Thế đấy, bạn có nhận ra tính cách của mình qua những chuyến du lịch không?

Chuyến du lịch tình yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện Tình Mưa
» Câu chuyện về Tình Yêu và Lý Trí
» Câu chuyện tình buồn :((
» Những Câu Chuyện Xúc Động Về Tình Yêu..!
» Thay Bang doc thu tinh, Chuyen Ly Tong Hop