๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥12a1k61.tk♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥12a1k61.tk♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥]๑۩۞۩๑

o0o.::Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn 12A1::.-.::Diễn đàn trao đổi học tập và giải trí::.-.::Designed by NVT::.o0o

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

For My Baby...

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
kyz8_872
Admin
Admin
kyz8_872

For My Baby... Empty
Bài gửiTiêu đề: For My Baby...   For My Baby... I_icon_minitimeFri Jul 02, 2010 9:55 am

Bé yêu của anh

Khi được nhìn vào đôi mắt của em, anh có cảm giác như cả thế giới của mình ở trong đó. Cách em cười, em nói, cả lúc em giận dỗi nữa, đã làm cho anh nhận ra rằng anh kô thể yêu thêm 1 người nào khác...
Vẫn biết để tìm được 1 người yêu mình thật là khó, nhưng tìm được 1 người hiểu anh, cho anh cảm giác thoải mái và bình yên mỗi khi bên cạnh cũng không phải là điều đơn giản...
Anh đang yêu 1 người trong vô vọng. Anh biết anh kô được như người khác, không thể có em thêm 1 lần nào nữa. Hoặc nói cách khác là anh chưa hề có được em. Chắc là anh chỉ mang lại cho em những phiền toái mà thôi. Nhưng nhiều lúc anh cảm thấy đơn côi, chỉ cần được nói chuyện với em,anh chỉ cần được nhìn thấy em. Nhưng có lẽ thế cũng là quá nhiều em nhỉ...
Một cuộc tình không thể có tình tay ba mà chỉ có người thứ ba...Đó là anh...
Thật là khó có thể quên đi tất cả. Nhưng có lẽ anh phải học cách chấp nhận thôi. Anh không muốn giữ lại những gì không thuộc về mình. Chắc phải mất nhiều thời gian để quên đi chuyện này...
Có thể khi em đọc được những dòng chữ này, cảm xúc của em đã khác. Anh không biết được. Nhưng đây chỉ là một chút gì đó tâm sự của anh thôi...
Phải hứa với anh là luôn vui vẻ em nhé...
Anh yêu em...!!!
…Ừh…TaØ…vÔ…¢Ảm…
smod
smod
…Ừh…TaØ…vÔ…¢Ảm…

For My Baby... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: For My Baby...   For My Baby... I_icon_minitimeFri Jul 02, 2010 9:57 am

đọc xong mà não hết cả ruột Smile
Mrkoj
Admin
Admin
Mrkoj

For My Baby... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: For My Baby...   For My Baby... I_icon_minitimeFri Jul 02, 2010 10:37 am

kyz8_872 đã viết:
Bé yêu của anh

Khi được nhìn vào đôi mắt của em, anh có cảm giác như cả thế giới của mình ở trong đó. Cách em cười, em nói, cả lúc em giận dỗi nữa, đã làm cho anh nhận ra rằng anh kô thể yêu thêm 1 người nào khác...
Vẫn biết để tìm được 1 người yêu mình thật là khó, nhưng tìm được 1 người hiểu anh, cho anh cảm giác thoải mái và bình yên mỗi khi bên cạnh cũng không phải là điều đơn giản...
Anh đang yêu 1 người trong vô vọng. Anh biết anh kô được như người khác, không thể có em thêm 1 lần nào nữa. Hoặc nói cách khác là anh chưa hề có được em. Chắc là anh chỉ mang lại cho em những phiền toái mà thôi. Nhưng nhiều lúc anh cảm thấy đơn côi, chỉ cần được nói chuyện với em,anh chỉ cần được nhìn thấy em. Nhưng có lẽ thế cũng là quá nhiều em nhỉ...
Một cuộc tình không thể có tình tay ba mà chỉ có người thứ ba...Đó là anh...
Thật là khó có thể quên đi tất cả. Nhưng có lẽ anh phải học cách chấp nhận thôi. Anh không muốn giữ lại những gì không thuộc về mình. Chắc phải mất nhiều thời gian để quên đi chuyện này...
Có thể khi em đọc được những dòng chữ này, cảm xúc của em đã khác. Anh không biết được. Nhưng đây chỉ là một chút gì đó tâm sự của anh thôi...
Phải hứa với anh là luôn vui vẻ em nhé...
Anh yêu em...!!!

hahaah Con so 3.... For My Baby... Lol
Admin
Admin
Admin
Admin

For My Baby... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: For My Baby...   For My Baby... I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 7:28 am

chuyện tình BÁu ah bey....haha
http://12a1sieuquay-k61nxo.tk
dreams_come_true317

dreams_come_true317

For My Baby... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: For My Baby...   For My Baby... I_icon_minitimeThu Jul 22, 2010 5:10 pm

nổi da gà !
Sponsored content

For My Baby... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: For My Baby...   For My Baby... I_icon_minitime

For My Baby...
Trang 1 trong tổng số 1 trang